บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลฝ่าวงล้อม MPO

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม

ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด
ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม
LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม

ภาพใหญ่ :  LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: MPO / APC-M-SC / APC-12F-0.9-0.38M-SM
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลพร้อมถุง Ziplock
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: 3000 ตัวเชื่อมต่อ / วัน

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม

ลักษณะ
ประเภทไฟเบอร์: G657A1 วัสดุสายเคเบิล: LSZH
จำนวนไฟเบอร์: 12 เส้นใย ประเภทโปแลนด์: APC
การสูญเสียการแทรก: Elite® แบรนด์ตัวเชื่อมต่อ MPO: US Conec
แสงสูง:

สายเคเบิลฝ่าวงล้อม LSZH MPO

,

สายเคเบิลฝ่าวงล้อม OM2 MPO

,

สายลากสายไฟ G657A1

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม

 

12F MTP® Elite® ตัวผู้ถึง 12F SC / APC MPO ฝ่าวงล้อม / สายรัด 0.9 มม. SM G657A1 LSZH สายเคเบิล

 

0.9 มม. singlemode 12F MTP® สายรัด 0.9 มม. ได้รับการติดตั้งเป็นหลักในเทปคาสเซ็ตใยแก้วนำแสง MPO แผงหรือชุดประกอบลำตัวแกนหลักที่มีพอร์ตอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่ช่วยประหยัดพื้นที่แร็คศูนย์ข้อมูลและการจัดการไฟเบอร์ที่ง่ายขึ้นชิ้นส่วนและปลอกโลหะตัวเชื่อมต่อ MPO แบรนด์ Conec ของสหรัฐอเมริกาช่วยให้มั่นใจถึงประสิทธิภาพแสงที่ดีและในขณะเดียวกันก็คุ้มค่าตัวเชื่อมต่อ MPO ทุกตัวของ ORC ได้รับการทดสอบ 100% ภายใต้อุปกรณ์ 3D interferometer พร้อมข้อมูลที่ตรวจสอบย้อนกลับได้

 

คุณสมบัติ??

◆ ตัวเลือกขั้วเป็นแบบ TIA A, B หรือ C (วิธี B เป็นมาตรฐาน)

◆ เส้นใย Fan-out จากตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP ลงในช่องซิมเพล็กซ์หรือดูเพล็กซ์

◆ ปรับแต่งตามความยาว การส่าย ประเภทตัวเชื่อมต่อ รูปแบบการฝ่าวงล้อม จำนวนเส้นใย และการติดฉลาก

◆ มีให้ใน OS1/2, OM2, OM3 และ OM4

◆ มีให้ใน FC,LC, SC, ST, MU และ MTP

 

แอปพลิเคชัน

◆ การเชื่อมต่อโมดูลออปติคัล 40/100G

◆ การเดินสายดาต้าเซ็นเตอร์

◆ เทปคาสเซ็ตและแร็คเมาท์

◆ เครือข่ายโทรคมนาคม

 

ข้อมูลจำเพาะ

 

1. อุณหภูมิในการทำงานและการเก็บรักษา

 

 

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

หน่วย

1

อุณหภูมิในการทำงาน

-40

70

°C

2

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40

70

°C

 

2. ประสิทธิภาพออปติคอล

 

รายการ

พารามิเตอร์

ตัวเชื่อมต่อ MPO/MTP®

เอสเอ็ม (1310nm/1550nm)

มม. (850 นาโนเมตร)

มาตรฐาน

ขาดทุนต่ำ

มาตรฐาน

ขาดทุนต่ำ

การสูญเสียการแทรก

ทั่วไป

0.5dB

0.2dB

0.5dB

0.2dB

ขีดสุด

0.7dB

0.35dB

0.7dB

0.35dB

ผลตอบแทนขาดทุน

>=60dB สำหรับ APC

--

>=40dB สำหรับ PC

>=20dB สำหรับ PC

เพศชายเพศหญิง

ชาย: มีพิน;หญิง: ไม่มีพิน


 

ขั้วต่อ LC/FC/SC

รายการ

SM

MM

 

1310nm/1550nm IL (เดซิเบล)

1310nm/1550nm RL(เดซิเบล)

850nm อิลลินอยส์ (เดซิเบล)

850nm RL(เดซิเบล)

พีซี

<=0.2

>=50

<=0.3

>=25

APC

<=0.3

>=60

ไม่มี

ไม่มี

 

3. พารามิเตอร์เรขาคณิต

 

MT

การวัด

ขีดจำกัดการผ่าน/ไม่ผ่าน

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

 

 

 

รัศมีความโค้ง

เพลายาว

2000mm

เพลาสั้น

50mm

มุม

เพลายาว

-0.2°

0.2°

เพลาสั้น

APC

7.8°

8.2°

พีซี

-0.2°

0.2°

ความสูงของไฟเบอร์

1000nm

3000nm

ความสูงของไฟเบอร์ที่แตกต่างกัน

ไม่มี

500nm

ความสูงของไฟเบอร์ที่อยู่ติดกัน

ไม่มี

300nm

ความยาวของปลอกโลหะ

7.9mm

ไม่มี

 

FC/LC/SC UPC

รายการ

ผ่าน/ล้มเหลว

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

FC ROC

10.00 มม.

25.00mm

LC ROC

7.00mm

25.00mm

ความสูงของไฟเบอร์

-100.00nm

50.00nm

Apex Offset

0.00μm

50.00μm

 

FC/SC/LC APC

รายการ

ผ่าน/ล้มเหลว

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

ROC

5.0mm

12.00mm

ความสูงของไฟเบอร์

-100.0nm

50.0nm

Apex Offset

0.00μm

50.00μm

มุม APC

7.700deg

8.300deg

ข้อผิดพลาดที่สำคัญ

-0.500deg

0.500deg


4. รายละเอียดตัวเชื่อมต่อ

 

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม 0

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

 

◆ เราผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมาย เช่น ISO, RoHS;และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก

◆ เรามีกำลังการผลิตสูงความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 คอนเนคเตอร์/วัน และความจุของผลิตภัณฑ์ MT คือ 3,000 คอนเนคเตอร์/วัน

◆ มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมากสายเคเบิลทุกเส้นผ่านการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเรา รวมถึงทดสอบโดยแผนก QC 100%

◆ บริการของเรามีคุณสมบัติครบถ้วนเรายืนยันในการให้บริการที่ตอบสนองและมีความรู้แก่ลูกค้าแต่ละราย

 

แชทโฟลว์กระบวนการ ORC QC

 

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม 1

 

การแสดงการผลิต ORC

 

LSZH MPO สายเคเบิลฝ่าวงล้อม 2

 

คำถามที่พบบ่อย

 

1. ถาม: คุณจะทดสอบจัมเปอร์โหมดเดียวได้อย่างไร

ตอบ: สายแพตช์โหมดเดียวของเราได้รับการทดสอบสำหรับการตรวจสอบส่วนปลาย การทดสอบ IL และ RL แบบโหมดเดียว

 

2. ถาม: สายเคเบิลเหล่านี้เข้ากันได้กับโมดูลที่หลากหลายหรือไม่?

ตอบ: ได้ สายเคเบิล LC สามารถใช้งานร่วมกับ SFP, SFP+(BIDI SFP+), XFP, สาย SC สามารถใช้งานร่วมกับ BIDI SFP, GBIC, X2 และ XENPAK

 

3. ถาม: เวลานำโดยเฉลี่ยของคุณคือเท่าไร?

ตอบ: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติสำหรับผลิตภัณฑ์ MT ความจุของเราคือ 3000 คอนเนคเตอร์ต่อวัน

 

4. ถาม: คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างที่เราส่งให้คุณได้หรือไม่?

A: แน่นอน เราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)