บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง
ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง

ภาพใหญ่ :  ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: SC / APC-SC / APC-DX-G657A1-3.0-LSZH-xM
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลโดยถุง Ziplock
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T

ผมเปียไฟเบอร์ออปติก SM OS2 SC / APC เพล็กซ์สำหรับ FTTH / FTTB / FTTX ความยาวที่กำหนดเอง

ลักษณะ
ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX ได้รับการรับรอง: RoHS,ISO9001,CE,UL,CE RoHS FCC
สี: สีเหลือง เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9 / 2.0 / 3.0mm
ผลตอบแทนการสูญเสีย: > 50dB ชนิด: สถานะโสด
ความยาวคลื่น: 1310 / 1550nm สีของสายเคเบิล: สีเหลือง
ความยาวสายเคเบิล: ปรับแต่ง วัสดุแจ็คเก็ต: PVC.LSZH
แจ็คเก็ต: พีวีซี / LSZH อุณหภูมิการทำงาน: -40 ถึง 75 ℃
แสงสูง:

ผมเปีย apc sc

,

ผมเปียโหมดเดียว sc

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัล SM OS2 SC / APC ดูเพล็กซ์ 3.0 มม. สาย LSZH FTTH
สายไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นส่วนประกอบที่ถอดได้ซึ่งเชื่อมต่อกับอุปกรณ์การสื่อสารทางแสงหรืออุปกรณ์สองชนิด ORC มีชุดคอนเนคเตอร์ SC, LC, FC, ST, MU, E2000 และ MT-RJ ซึ่งสามารถผ่านการทดสอบทางออปติคัลเครื่องกลและสิ่งแวดล้อมที่เข้มงวดตามข้อกำหนดของ GR-326 และยังเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS

คุณสมบัติ:

◆ประสิทธิภาพสูงใน IL&RL
◆ 100% ทดสอบก่อนสิ้นสุด
◆รองรับซิมเพล็กซ์หรือเพล็กซ์
◆ SM, OM1, OM2, OM3, OM4 หรือกำหนดเอง
◆ LSZH, OFNR, OFNP ใช้ได้
◆การปฏิบัติตามมาตรฐาน Telcordia GR-326-CORE
◆สอดคล้องกับมาตรฐาน UL 94-V0
◆เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS


การใช้งาน:

◆การเชื่อมต่ออุปกรณ์ด้วยแสง
◆ FTTH / FTTB / FTTX
◆เครือข่าย CATV
◆เครือข่ายโทรคมนาคม
◆อุตสาหกรรมและการทหาร

1. อุณหภูมิในการใช้งานและการเก็บรักษา

พารามิเตอร์ ขวาน คุณ จู้
1 อุณหภูมิในการ ทำงาน -40 70 ° C
2 อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 70 ° C


2. ประสิทธิภาพออปติคอล

ฉัน tem

1310nm / 1550nm

IL (dB)

1310nm / 1550nm RL (dB)

8 50nm

IL (dB)

8 50nm RL (dB)
พีซี ≤0.2 ≥50 ≤0.30 ≥25
APC ≤0.30 ≥60 N / A N / A

3. พารามิเตอร์เรขาคณิต

UPC
ฉัน tem P ass / Fail
P arameters ขวาน
R OC 10.00mm 25.00mm
F iber ความสูง -100.0nm 50.0nm
การ ชดเชย pex 0.00um 50.00um

APC
ฉัน tem P ass / Fail
P arameters ขวาน
R OC 5.00mm 12.00mm
F iber ความสูง -100.0nm 50.0nm
การ ชดเชย pex 0.00um 50.00um
มุมพีซี 7.700deg 8.300deg
ข้อผิดพลาด K ey -0.500deg 0.500deg

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ