บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

100 * 80 * 10 มิลลิเมตร 1x16 เอสเอ็มไฟเบอร์ออปติกแยก PLC กล่อง ABS 2.0 มิลลิเมตร Dia LSZH วัสดุ

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

100 * 80 * 10 มิลลิเมตร 1x16 เอสเอ็มไฟเบอร์ออปติกแยก PLC กล่อง ABS 2.0 มิลลิเมตร Dia LSZH วัสดุ

100 * 80 * 10 มิลลิเมตร 1x16 เอสเอ็มไฟเบอร์ออปติกแยก PLC กล่อง ABS 2.0 มิลลิเมตร Dia LSZH วัสดุ

ลักษณะ
ชื่อสินค้า: แยก PLC ประเภทไฟเบอร์: G657A, โหมดเดียว
ใบสมัคร: FTTH FTTB FTTX เครือข่ายแยก LAN, ไฟเบอร์ไปที่บ้าน PON & Optical CATV ชนิด: 2/3/4/8/16/32/64 พอร์ต, แยก, 1x16,1x4 1x8 1x16 1x32
เชื่อมต่อ: SC / APC / UPC, SC / UPC, SC APC
แสงสูง:

ใยแก้วนำแสงแยกแสง plc แยกเส้นใย

,

plc fiber splitter

แยก PLC 1X16 SM 100 * 80 * 10 มิลลิเมตร ABS กล่อง 2.0 มิลลิเมตร LSZH กับ SC / APC เชื่อมต่อ

Planar lightwave circuit (PLC) splitter เป็นคุณสมบัติที่มีช่วงความยาวคลื่นในการทำงานที่กว้างมีความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณต่อช่องสัญญาณที่ดีมีความน่าเชื่อถือสูงและขนาดเล็กและมีการใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย PON ORC มีตัวแยก 1xN และ 2xN ทั้งชุดที่ปรับให้เหมาะกับการใช้งานเฉพาะ ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดตรงตามข้อกำหนดความน่าเชื่อถือของ Telcordia 1209 และ 1221

ข้อมูลสินค้า

คำอธิบาย: 1 × 16PLC โมดูลแยกเส้นใยอินพุตและเอาต์พุตด้วยหลอดหลวม 2.0 มม., ผมเปีย 1.0 ม. พร้อมขั้วต่อ LC / APC

ข้อมูลจำเพาะด้านประสิทธิภาพ

พารามิเตอร์ ข้อมูลจำเพาะ หน่วย หมายเหตุ
หมายเลขช่อง 1 × 16 สอดคล้องกับข้อกำหนด RoHS
ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1260 ~ 1650 นาโนเมตร
การสูญเสียการแทรก 1 ≤13.8 เดซิเบล
โพลาไรเซชันขึ้นอยู่กับการสูญเสีย ≤0.3 เดซิเบล
เอกรูป ≤1.2 เดซิเบล
ผลตอบแทนการสูญเสีย ≥50 เดซิเบล
การควบคุมทิศทาง ≥55 เดซิเบล
ประเภทไฟเบอร์ G657A
ผมเปียประเภท ท่อหลวม 2.0 มม
ความยาว ≥1.0 ม.
ประเภทตัวเชื่อมต่อ LC / APC
เครื่องหมาย การป้อนข้อมูล: บลู
เอาท์พุท: สีเหลือง
ขนาดแพ็คเกจ 120 × 80 × 18 มิลลิเมตร
อุณหภูมิในการทำงาน -40 ~ +85
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ~ +85

หมายเหตุ: 1. การสูญเสียการแทรกโดยทดสอบโดยไม่มีขั้วต่อ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ