บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ MPO

12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน

12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน
12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน 12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน 12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน

ภาพใหญ่ :  12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: เอ็มพีเอ็มพี 12F-F-3.0 OM2-B-1M
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลพร้อมถุง Ziplock
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: 3000 ตัวเชื่อมต่อ / วัน

12F Senko MPO Patch Cable การสูญเสียต่ำด้วย OM2 LSZH เคเบิล QC ทดสอบทนทาน

ลักษณะ
ประเภทไฟเบอร์: OM2 สายเคเบิลวัสดุ: LSZH
จำนวนเส้นใย: 12 เส้นใย อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ - 70 ℃ +
แสงสูง:

mpo trunk cable

,

mpo patch cord

12F Senko MPO - สายแพตช์ MPO ตัวเมียประกอบสายเคเบิลลำต้นหญิงด้วยสาย OM2 LSZH
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจบลงด้วยตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP®ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับระบบศูนย์ข้อมูล ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP®ซึ่งใช้ MT ferrule สามารถเพิ่มความหนาแน่นของเส้นใยได้ 4 ถึง 72 เมื่อเทียบกับตัวเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสงแบบดั้งเดิม
การรวมกันของส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงและการควบคุมคุณภาพการผลิตของ ORC รับประกันว่าผลิตภัณฑ์นั้นมีมาตรฐานสูงสุด สิ่งอำนวยความสะดวกการผลิตที่ทันสมัย ​​MPO / MTP®ให้แอสเซมบลีประสิทธิภาพสูงสำหรับการใช้งานที่ต้องการมากที่สุด
โปรโตคอลการพัฒนาในอนาคตของ 40G และ 100G Ethernet ใช้เลนส์แบบคู่ขนาน ด้วยการเชื่อมต่อ MPO / MTP®ในเครือข่ายของคุณโครงสร้างพื้นฐานจะไม่เปลี่ยนแปลงและสามารถปรับให้เข้ากับโครงสร้างเครือข่ายมาตรฐานใหม่ได้อย่างง่ายดาย
คุณสมบัติ
มีไฟเบอร์ออปติกหลากหลายประเภทให้เลือก (G.652D, G.657, OM1, OM2, OM3 หรือ OM4)
มาตรฐานสายเคเบิล LSZH กะทัดรัด มีสายเคเบิล OFNP ให้ด้วย
◆สอดคล้องกับโปรโตคอล 40G และ 100G
◆การ ปฏิบัติตามมาตรฐาน Telcordia GR-1435-CORE
ความต้านทานแรงดึงสูงและทนต่อแรงกระแทก
ใบสมัคร
◆การติดตั้ง Backbone
◆ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง CATV LAN และ WANs FTTx
◆ระบบเลนส์ 40G และ 100G โมดูล QSFP
◆เครือข่ายโทรคมนาคม
◆ FTTx, FTTD, FTTB, FTTH เครือข่าย
สเปค

1. อุณหภูมิในการทำงานและการเก็บรักษา

พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์ หน่วย
1 อุณหภูมิในการทำงาน -40 70 ° C
2 อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 70 ° C

2. ประสิทธิภาพออปติคอล

ประสิทธิภาพแสง
ชิ้น พารามิเตอร์
ตัวเชื่อมต่อ MTP / MPO SM (1310nm / 1550nm) MM (850nm)
มาตรฐาน การสูญเสียต่ำ มาตรฐาน การสูญเสียต่ำ
การสูญเสียการแทรก ตามแบบฉบับ 0.50dB 0.20dB 0.50dB 0.20dB
สูงสุด 0.70dB 0.35dB 0.70dB 0.35dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย dB60dB สำหรับ APC dB20dB สำหรับพีซี
≥40dBสำหรับ PC -
เพศชายเพศหญิง ชาย: กับหมุดหญิง: ไม่มีหมุด

3. พารามิเตอร์เรขาคณิต

การวัด ขีด จำกัด การผ่าน / ไม่ผ่าน
พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์
รัศมีแห่งความโค้ง Axel ยาว 2000nm

Axel สั้น 50mm

มุม Axel ยาว -0.2 ° 0.2 °
Axel สั้น APC 7.8 ° 8.2 °
พีซี -0.2 ° 0.2 °
ความสูงของเส้นใย 1000nm 3000nm
ความสูงของเส้นใยต่างกัน N / A 500nm
ความสูงของเส้นใยที่อยู่ติดกัน N / A 300Nm
ความยาวปลอกโลหะ 7.9 มม N / A

4. รูปภาพรายละเอียด

แพคเกจมาตรฐาน

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

เราผ่านการจัดตำแหน่งของระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS; และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก
เรามีกำลังการผลิตสูง ความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 ตัวเชื่อมต่อ / วันและความจุผลิตภัณฑ์ MT คือตัวเชื่อมต่อ 3000 ตัวต่อวัน
มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมาก ทุกสายมีการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเราเช่นเดียวกับ 100% ทดสอบโดยแผนก QC
บริการของเรามีคุณสมบัติ เรายืนยันในการบริการที่ตอบสนองและมีความรู้ให้กับลูกค้าแต่ละราย
ORC QC การไหลของกระบวนการแชท
คำถามที่พบบ่อย
1. Q: อะไรคือความแตกต่างระหว่างตัวเชื่อมต่อ MTP และ MPO?
A: ก่อนอื่นตัวเชื่อมต่อ MTP สอดคล้องกับตัวเชื่อมต่อ MPO ทั้งหมดอย่างสมบูรณ์ MTP ซึ่งพัฒนาและผลิตโดยผู้เชี่ยวชาญด้านการเชื่อมต่อของสหรัฐอเมริกา US Conec เป็นตัวเชื่อมต่อ MPO ประสิทธิภาพสูงที่มีการออกแบบที่ล้ำสมัยหลายอย่าง ดังนั้นราคาจึงสูงกว่าตัวเชื่อมต่อ MPO แต่ยังมีตัวเลือกที่คุ้มค่าบางอย่างเช่นตัวเชื่อมต่อ MPO ของ Senko, Nissin, EZconn, FIEL
2.Q: เวลานำค่าเฉลี่ยของคุณคืออะไร?
A: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ สำหรับผลิตภัณฑ์ MT กำลังการผลิตของเราคือ 3000 ตัวเชื่อมต่อต่อวัน
3.Q: คุณผลิตตามตัวอย่างเราส่งให้คุณ?
A: แน่นอนเราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ