บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบแกนคู่ขนาน 4 โหมดเดียว / มัลติโหมดสำหรับการสร้าง

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบแกนคู่ขนาน 4 โหมดเดียว / มัลติโหมดสำหรับการสร้าง

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบแกนคู่ขนาน 4 โหมดเดียว / มัลติโหมดสำหรับการสร้าง
สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบแกนคู่ขนาน 4 โหมดเดียว / มัลติโหมดสำหรับการสร้าง

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบแกนคู่ขนาน 4 โหมดเดียว / มัลติโหมดสำหรับการสร้าง

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: ORCA008
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 1KM / 2KM หรือความยาวตามสัญญาอื่น ๆ ต่อม้วน
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบแกนคู่ขนาน 4 โหมดเดียว / มัลติโหมดสำหรับการสร้าง

ลักษณะ
ประเภทไฟเบอร์: G652 / G657 / G655 / A1a / A1B สายเคเบิลวัสดุ: LSZH / PVS / ZRPO
จำนวนเส้นใย: 4 ไฟเบอร์ อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ℃ - 60 ℃
แจ็คเก็ต / บัฟเฟอร์สี: ตรงตามข้อกำหนดของมาตรฐานที่เกี่ยวข้อง สายเคเบิลมิติ: 8.4mm * 2.0mm
แสงสูง:

สายเคเบิลใยแก้วนำแสง multicore

,

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม 4 แกนขนานโหมดเดียวและมัลติไฟเบอร์
สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบขนาน 4 แกนใช้เส้นใยบัฟเฟอร์ที่มีความแน่นขนาด900μmหรือ600μmเป็นสื่อกลางในการส่งผ่านใยแก้วนำแสงปกคลุมด้วยเส้นด้ายอะรามิดในฐานะสมาชิกที่มีความแข็งแรงแล้วอัดด้วย PVC หรือ
คุณสมบัติ
ความต้านทาน kink สูง
ประสิทธิภาพของอุณหภูมิที่ยอดเยี่ยม
◆ซอฟท์และ e asy ที่จะตัด
◆เส้นใยเคฟล่าร์ที่มีความแข็งแรงสูง
รัศมีการโค้งงอเล็กน้อย
ใบสมัคร
ใช้เป็นสายเคเบิลสำหรับอาคาร
สายเคเบิลในร่ม
เหมาะสำหรับสายแพทช์และผมเปียการกระจายภายในอาคาร
สายเคเบิลระบบการกระจาย
พารามิเตอร์ของสายเคเบิล
จำนวนเส้นใย สายมิติ (มม.) น้ำหนักสายเคเบิล (กก. / กม.) แรงดึง (N) Crush (N / 100mm) นาที. โค้งรัศมี (มม.) ช่วงอุณหภูมิ (℃)
ระยะยาว ในระยะสั้น ระยะยาว ในระยะสั้น พลวัต คงที่
4 8.4x2.0 13.2 100 200 200 1000 50 30 -20- + 60

หมายเหตุ: 1. ค่าทั้งหมดในตารางซึ่งใช้สำหรับการอ้างอิงเท่านั้นอาจมีการเปลี่ยนแปลงโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

2. ขนาดและน้ำหนักของสายเคเบิลเป็นไปตามเส้นใยแน่นบัฟเฟอร์ที่มีเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 0.6 มม.

3. รัศมีการโค้งงอต่ำสุด (คงที่) คือ 15 มม. เมื่อใช้ไฟเบอร์ G.657

ตัวเลือก
◆ประเภทไฟเบอร์: G652, G655 หรือ G657 ไฟเบอร์โหมดเดียว, สายเคเบิลมัลติโหมด A1a หรือ A1b หรือไฟเบอร์ประเภทอื่น
วัสดุแจ็คเก็ต◆: สารหน่วงไฟสิ่งแวดล้อมโพลีไวนิลคลอไรด์ (PVC), ควันต่ำสิ่งแวดล้อมศูนย์ฮาโลเจนโพลีโอเลฟินสารหน่วงไฟ (LSZH), สารหน่วงไฟฮาโลเจนสิ่งแวดล้อมโพลียูรีเทน (ZRPO)
◆สีของแจ็คเก็ต: (รวมถึงสีของเส้นใย) ตรงตามข้อกำหนดของมาตรฐานที่เกี่ยวข้องหรือสีที่หดตัวอื่น ๆ
◆ขนาดของสายเคเบิล: ขนาดของสายเคเบิลที่ระบุหรือขนาดที่หดตัวอื่น ๆ

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

เราผ่านการจัดตำแหน่งของระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS; และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก
เรามีกำลังการผลิตสูง ความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 ตัวเชื่อมต่อ / วันและความจุผลิตภัณฑ์ MT คือตัวเชื่อมต่อ 3000 ตัวต่อวัน
มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมาก ทุกสายมีการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเราเช่นเดียวกับ 100% ทดสอบโดยแผนก QC
บริการของเรามีคุณสมบัติ เรายืนยันในการบริการตอบสนองและความรู้ให้กับลูกค้าแต่ละราย
ORC QC การไหลของกระบวนการแชท
คำถามที่พบบ่อย
1. Q: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณ?
: T / T 30% ล่วงหน้าและส่วนที่เหลือ 70% ก่อนส่งมอบ เมื่อเราเข้าถึงความร่วมมือที่ลึกซึ้งยิ่งขึ้นเราสามารถรองรับระยะเวลาการชำระเงินหลังจากการตรวจสอบสิทธิ์
2.Q: เวลานำค่าเฉลี่ยของคุณคืออะไร?
A: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 2-5 วันทำการสำหรับปกติผลิตภัณฑ์
3.Q: คุณผลิตตามตัวอย่างเราส่งให้คุณ?
A: แน่นอนเราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ