บ้าน ผลิตภัณฑ์ผมเปียไฟเบอร์ออปติก

6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย

6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย
6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย 6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย 6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย

ภาพใหญ่ :  6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: SC / APC-6F-0.9-2M
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลพร้อมถุง Ziplock
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: 15000 ตัวเชื่อมต่อ / วัน

6F Fanout ผมเปียไฟเบอร์โหมดเดียว, ประสิทธิภาพสูง SM Sc Apc ผมเปีย

ลักษณะ
ประเภทไฟเบอร์: G657A1 สายเคเบิลวัสดุ: LSZH
จำนวนเส้นใย: 6 เส้นใย ประเภทโปแลนด์: APC
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: สายเคเบิลลำต้น 6.0 มม. และสายเคเบิลกระจาย 0.9 มม ประเภทโหมด: สถานะโสด
แสงสูง:

ผมเปียสายแพทช์ sc ผมเปียโหมดเดียว

,

sc single mode pigtail

6F SC / APC fanout ใยแก้วนำแสงผมเปีย SM กับ 0.9mm G657A1 สายเคเบิลกระจาย
Fiber Optic Pigtails ของ ORC นั้นผลิตขึ้นด้วยมัลติไฟเบอร์หรือโหมดเดี่ยวและสิ้นสุดด้วยตัวเชื่อมต่อที่หลากหลายรวมถึง SC, SC / APC, LC, LC / APC, FC, FC / APC, ST และ MTRJ ประเภทการเชื่อมต่ออื่น ๆ นอกจากนี้ยังมีตามคำขอ
คุณสมบัติ
◆การ ขัดด้วยเครื่องช่วยให้มั่นใจถึงการยกเลิกการเชื่อมต่อและประสิทธิภาพสูงสุด
◆มี OM1, OM2, OM3, OM4, OM5 และ OS2 ให้บริการ
◆การ แทรกและการสูญเสียกลับคืนดี
ปลายตัวเชื่อมต่อที่เป็นไปตามข้อกำหนดของรูปทรงเรขาคณิตที่ปราศจากข้อบกพร่องและการปนเปื้อน
& # 9670; พรอมต์อดีตสต็อกหรือการตอบสนองการผลิตที่กำหนดเองและการส่งมอบ
ใบสมัคร
◆การสิ้นสุดของเครือข่ายออปติคอลผ่านการเชื่อมต่อหรือการประกบเชิงกล
◆การทดสอบอุปกรณ์ออพติคัล
◆การทดสอบการยอมรับเคเบิล
สเปค

1. อุณหภูมิในการทำงานและการเก็บรักษา

พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์ หน่วย
1 อุณหภูมิในการทำงาน -40 85 ° C
2 อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 85 ° C

2. ประสิทธิภาพออปติคอล

ชิ้น เอสเอ็ม เอ็มเอ็ม
1310nm / 1550nm IL (dB) 1310nm / 1550nm RL (dB) 850nm IL (เดซิเบล) RL (850B)
พีซี <= 0.20 > = 50 <= 0.30 > = 25
APC <= 0.30 > = 60 N / A N / A


3. พารามิเตอร์เรขาคณิต

UPC
ชิ้น ผ่าน / ไม่ผ่าน
พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์
ร็อค 7.0mm 25.00mm
ความสูงของเส้นใย -100.0nm 50.0nm
Apex Offset 0.00μm 50.00μm

APC
ชิ้น ผ่าน / ไม่ผ่าน
พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์
ร็อค 5.0mm 12.00mm
ความสูงของเส้นใย -100.0nm 50.0nm
Apex Offset 0.00μm 50.00μm
มุม APC 7.700deg 8.300deg
ข้อผิดพลาดที่สำคัญ -0.500deg 0.500deg


4. รูปภาพรายละเอียด

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

เราผ่านการจัดตำแหน่งของระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS; และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก
เรามีกำลังการผลิตสูง ความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 ตัวเชื่อมต่อ / วันและความจุผลิตภัณฑ์ MT คือตัวเชื่อมต่อ 3000 ตัวต่อวัน
มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมาก ทุกสายมีการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเราเช่นเดียวกับ 100% ทดสอบโดยแผนก QC
บริการของเรามีคุณสมบัติ เรายืนยันในการบริการที่ตอบสนองและมีความรู้ให้กับลูกค้าแต่ละราย
ORC QC การไหลของกระบวนการแชท
คำถามที่พบบ่อย
1. ถาม: คุณสามารถทดสอบจัมเปอร์โหมดเดียวได้อย่างไร?
A: สายแพทช์โหมดเดียวของเราได้รับการทดสอบสำหรับการตรวจสอบแบบ end-face, singlemode IL และ RL test
2. Q: สายเคเบิลเหล่านี้เข้ากันได้กับโมดูลที่หลากหลายหรือไม่?
ตอบ: ได้สายเคเบิล LC สามารถใช้งานร่วมกับ SFP, SFP + (BIDI SFP +), XFP, สาย SC สามารถทำงานร่วมกับ BIDI SFP, GBIC, X2 และ XENPAK
3.Q: เวลานำค่าเฉลี่ยของคุณคืออะไร?
A: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ สำหรับผลิตภัณฑ์ MT กำลังการผลิตของเราคือ 3000 ตัวเชื่อมต่อต่อวัน
4. Q: คุณผลิตตามตัวอย่างเราส่งให้คุณ?
A: แน่นอนเราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Nicole Zhong

โทร: +86-13243787519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ