บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ MPO

สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable

สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable
สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: เอ็มพีเอ็มพี 12F-M-3.0 OM3-B-1M
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลพร้อมถุง Ziplock
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: 3000 ตัวเชื่อมต่อ / วัน

สายเคเบิล Patch OM3 - 300 MPO 12F US Conec MTP - ชุดประกอบ Trunk Cable

ลักษณะ
สายเคเบิลสี: น้ำ ประเภทไฟเบอร์: OM3
สายเคเบิลวัสดุ: LSZH จำนวนเส้นใย: 12 เส้นใย
ประเภทโหมด: มัลติ อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ - 70 ℃ +
แสงสูง:

mpo trunk cable

,

fan out cable

12F US Conec MTP - ชุดสายเคเบิลลำต้น MTP OM3-300 3.0 มม. สายแพทช์ LSZH 1 ม
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกจบลงด้วยตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP®ได้รับการออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับระบบศูนย์ข้อมูล ตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP®ซึ่งใช้ MT ferrule สามารถเพิ่มความหนาแน่นของเส้นใยได้ 4 ถึง 72 เมื่อเทียบกับตัวเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสงแบบดั้งเดิม
การรวมกันของส่วนประกอบที่มีคุณภาพสูงและการควบคุมคุณภาพการผลิตของ ORC รับประกันว่าผลิตภัณฑ์นั้นมีมาตรฐานสูงสุด
คุณสมบัติ
มีไฟเบอร์ออปติกหลากหลายประเภทให้เลือก (G.652D, G.657, OM1, OM2, OM3 หรือ OM4, OM5)
มาตรฐานสายเคเบิล LSZH กะทัดรัด มีสายเคเบิล OFNP ให้ด้วย
◆สอดคล้องกับโปรโตคอล 40G และ 100G
◆การ ปฏิบัติตามมาตรฐาน Telcordia GR-1435-CORE
ความต้านทานแรงดึงสูงและทนต่อแรงกระแทก
ใบสมัคร
◆การติดตั้ง Backbone
◆ระบบสื่อสารใยแก้วนำแสง CATV LAN และ WANs FTTx
◆ระบบเลนส์ 40G และ 100G โมดูล QSFP
◆เครือข่ายโทรคมนาคม
◆ FTTx, FTTD, FTTB, FTTH เครือข่าย
สเปค

1. อุณหภูมิในการทำงานและการเก็บรักษา

พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์ หน่วย
1 อุณหภูมิในการทำงาน -40 70 ° C
2 อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 70 ° C

2. ประสิทธิภาพออปติคอล

ประสิทธิภาพแสง
ชิ้น พารามิเตอร์
ตัวเชื่อมต่อ MTP / MPO SM (1310nm / 1550nm) MM (850nm)
มาตรฐาน การสูญเสียต่ำ มาตรฐาน การสูญเสียต่ำ
การสูญเสียการแทรก ตามแบบฉบับ 0.50dB 0.20dB 0.50dB 0.20dB
สูงสุด 0.70dB 0.35dB 0.70dB 0.35dB
ผลตอบแทนการสูญเสีย dB60dB สำหรับ APC dB20dB สำหรับพีซี
≥40dBสำหรับ PC -
เพศชายเพศหญิง ชาย: กับหมุดหญิง: ไม่มีหมุด

3. พารามิเตอร์เรขาคณิต

การวัด ขีด จำกัด การผ่าน / ไม่ผ่าน
พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์
รัศมีแห่งความโค้ง Axel ยาว 2000nm

Axel สั้น 50mm

มุม Axel ยาว -0.2 ° 0.2 °
Axel สั้น APC 7.8 ° 8.2 °
พีซี -0.2 ° 0.2 °
ความสูงของเส้นใย 1000nm 3000nm
ความสูงของเส้นใยที่แตกต่างกัน N / A 500nm
ความสูงของเส้นใยที่อยู่ติดกัน N / A 300Nm
ความยาวปลอกโลหะ 7.9 มม N / A

4. รูปภาพรายละเอียด

แพคเกจมาตรฐาน

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

เราผ่านการจัดตำแหน่งของระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS; และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก
เรามีกำลังการผลิตสูง ความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 ตัวเชื่อมต่อ / วันและความจุผลิตภัณฑ์ MT คือตัวเชื่อมต่อ 3000 ตัวต่อวัน
มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมาก ทุกสายมีการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเราเช่นเดียวกับ 100% ทดสอบโดยแผนก QC
บริการของเรามีคุณสมบัติ เรายืนยันในการบริการที่ตอบสนองและมีความรู้ให้กับลูกค้าแต่ละราย
ORC QC การไหลของกระบวนการแชท
คำถามที่พบบ่อย
1. Q: อะไรคือความแตกต่างระหว่างตัวเชื่อมต่อ MTP และ MPO?
A: ก่อนอื่นตัวเชื่อมต่อ MTP สอดคล้องกับตัวเชื่อมต่อ MPO ทั้งหมดอย่างสมบูรณ์ MTP ซึ่งพัฒนาและผลิตโดยผู้เชี่ยวชาญด้านการเชื่อมต่อของสหรัฐอเมริกา US Conec เป็นตัวเชื่อมต่อ MPO ประสิทธิภาพสูงที่มีการออกแบบที่ล้ำสมัยหลายอย่าง ดังนั้นราคาจึงสูงกว่าตัวเชื่อมต่อ MPO แต่ยังมีตัวเลือกที่คุ้มค่าบางอย่างเช่นตัวเชื่อมต่อ MPO ของ Senko, Nissin, EZconn, FIEL
2.Q: เวลานำค่าเฉลี่ยของคุณคืออะไร?
A: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ สำหรับผลิตภัณฑ์ MT กำลังการผลิตของเราคือ 3000 ตัวเชื่อมต่อต่อวัน
3.Q: คุณผลิตตามตัวอย่างเราส่งให้คุณ?
A: แน่นอนเราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ