บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode

ภาพใหญ่ :  สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: LC / UPC-SC / UPC-2F-2.0-5M
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลพร้อมถุง Ziplock
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: 15000 ตัวเชื่อมต่อ / วัน

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode

ลักษณะ
ชนิดไฟเบอร์: G657A1 วัสดุสายเคเบิล: LSZH
จำนวนไฟเบอร์: 2 ไฟเบอร์ ประเภทโปแลนด์: UPC
สีของสายเคเบิล: สีเหลือง ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC, SC
แสงสูง:

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

,

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงจำนวนมาก

LC / UPC - SC / UPC สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว 2.0 มม. เพล็กซ์ G657A1 LSZH
 
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐานใช้กันอย่างแพร่หลายใน LAN และ WAN, ศูนย์ข้อมูล, FTTx, แอปพลิเคชันเครือข่ายโทรคมนาคม ฯลฯ สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกมาตรฐานสามารถตอบสนองความต้องการจากแอปพลิเคชันเหล่านี้ได้ เช่น การปรับใช้โครงสร้างพื้นฐานอย่างรวดเร็ว
 
คุณสมบัติ??
 
มีขั้วต่อ LC/SC/ST/FC/MTRJ/E2000/MU
มีสายไฟเบอร์ออปติก OM1/OM2/OM3/OM4/OM5 และ G652D/G657A1/G657A2
โรงงานยุติและทดสอบอย่างเข้มงวดเกี่ยวกับการสูญเสียการแทรก การสูญเสียการส่งคืน และหน้าสิ้นสุด
เสื้อแจ็คเก็ตกันไฟ แข็งแรงทนทาน
 
แอปพลิเคชัน
??
ตัวเชื่อมต่อความหนาแน่นสูง, ตัวรับส่งสัญญาณ SFP และ SFP+, ตัวรับส่งสัญญาณ XFP
ดาต้าคอมและโทรคมนาคมจีปอน;อีปอน;GBIC
เครื่องมือวัดเลเซอร์โหมดเดียว
พื้นที่จำหน่ายหลัก แนวนอน และโซน
เครือข่ายท้องถิ่นและเครือข่ายโทรคมนาคม
◆ กล้องวงจรปิดและ CATV
 
ข้อมูลจำเพาะ
 

1. อุณหภูมิในการทำงานและการเก็บรักษา

  พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์ หน่วย
1 อุณหภูมิในการทำงาน -40 85 °C
2 อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40 85 °C

 

2. ประสิทธิภาพออปติคอล

สิ่งของ SM MM
  1310nm/1550nm IL (เดซิเบล) 1310nm/1550nm RL(เดซิเบล) 850nm อิลลินอยส์ (เดซิเบล) 850nm RL(เดซิเบล)
พีซี <=0.20 >=50 <=0.30 >=25
APC <=0.30 >=60 ไม่มี ไม่มี


3. พารามิเตอร์เรขาคณิต

UPC
สิ่งของ ผ่าน/ล้มเหลว
พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์
ROC 7.0mm 25.00mm
ความสูงของไฟเบอร์ -100.0nm 50.0nm
Apex Offset 0.00μm 50.00μm

 

APC
สิ่งของ ผ่าน/ล้มเหลว
พารามิเตอร์ นาที แม็กซ์
ROC 5.0mm 12.00mm
ความสูงของไฟเบอร์ -100.0nm 50.0nm
Apex Offset 0.00μm 50.00μm
มุม APC 7.700deg 8.300deg
ข้อผิดพลาดที่สำคัญ -0.500deg 0.500deg

 

4. รายละเอียดรูปภาพ

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode 0

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode 1

 

แพ็คเกจมาตรฐาน

 

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode 2

 

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

 

เราผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมาย เช่น ISO, RoHS;และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก
เรามีกำลังการผลิตสูงความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 คอนเนคเตอร์/วัน และความจุของผลิตภัณฑ์ MT คือ 3,000 คอนเนคเตอร์/วัน
มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมากสายเคเบิลทุกเส้นผ่านการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเรา รวมถึงทดสอบโดยแผนก QC 100%
บริการของเรามีคุณสมบัติเรายืนยันในการให้บริการที่ตอบสนองและมีความรู้แก่ลูกค้าแต่ละราย
 
แชทโฟลว์กระบวนการ ORC QC
 
สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก Gmm7A1 2.0 มม. LC / UPC - SC / UPC Duplex Single Mode 3
 
คำถามที่พบบ่อย
 
1. ถาม: คุณจะทดสอบจัมเปอร์โหมดเดียวได้อย่างไร
    ตอบ: สายแพตช์โหมดเดียวของเราได้รับการทดสอบสำหรับการตรวจสอบส่วนปลาย การทดสอบ IL และ RL แบบโหมดเดียว
 
2. ถาม: สายเคเบิลเหล่านี้เข้ากันได้กับโมดูลที่หลากหลายหรือไม่?
ตอบ: ได้ สายเคเบิล LC สามารถใช้งานร่วมกับ SFP, SFP+(BIDI SFP+), XFP, สาย SC สามารถใช้งานร่วมกับ BIDI SFP, GBIC, X2 และ XENPAK
 
3. ถาม: เวลานำโดยเฉลี่ยของคุณคือเท่าไร?
ตอบ: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติสำหรับผลิตภัณฑ์ MT ความจุของเราคือ 3000 ตัวเชื่อมต่อต่อวัน
 
4. ถาม: คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างที่เราส่งให้คุณได้หรือไม่?
    A: แน่นอน เราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ