บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติก

ไฟเบอร์ออปติก PLC แบบแยกส่วนมินิโมดูลสายเคเบิลแน่นด้วย SC / APC

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

ไฟเบอร์ออปติก PLC แบบแยกส่วนมินิโมดูลสายเคเบิลแน่นด้วย SC / APC

ไฟเบอร์ออปติก PLC แบบแยกส่วนมินิโมดูลสายเคเบิลแน่นด้วย SC / APC
ไฟเบอร์ออปติก PLC แบบแยกส่วนมินิโมดูลสายเคเบิลแน่นด้วย SC / APC ไฟเบอร์ออปติก PLC แบบแยกส่วนมินิโมดูลสายเคเบิลแน่นด้วย SC / APC

ภาพใหญ่ :  ไฟเบอร์ออปติก PLC แบบแยกส่วนมินิโมดูลสายเคเบิลแน่นด้วย SC / APC

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: PLCM-1 * 8-0.9-SCA-1M
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลพร้อมกล่องพลาสติก
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ l/c
สามารถในการผลิต: 1,700 ชิ้น / วัน

ไฟเบอร์ออปติก PLC แบบแยกส่วนมินิโมดูลสายเคเบิลแน่นด้วย SC / APC

ลักษณะ
ชนิด: โมดูลขนาดเล็ก หมายเลขช่อง: 1X8
อัตราส่วนการแยก: แม้ สายเคเบิลชนิด: G657A1
ประเภทตัวเชื่อมต่อ: SC / APC เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9mm
แสงสูง:

ใยแก้วนำแสงแยกแสง plc แยกเส้นใย

,

plc fiber splitter

ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกแบบพาสซีฟ 1: 8 มินิโมดูลชนิดตัวแยก PLC สายเคเบิลแน่น 0.9 มม. พร้อมตัวเชื่อมต่อ SC / APC
โมดูล มินิแบบ แยกส่วนวงจรคลื่นแสง (PLC) ตัวแยกสัญญาณที่ใช้กันอย่างแพร่หลายในเครือข่าย PON ใช้ชิปโทนิค PLC ช่วยให้สัญญาณแสงที่ได้รับและกระจายในเวลาเดียวกัน ขนาดบรรจุภัณฑ์ที่กะทัดรัดเป็นพิเศษช่วยประหยัดพื้นที่สำหรับลูกค้าจำนวนมากและประกอบชิ้นส่วนคุณภาพสูงที่เชื่อถือได้ซึ่งประกอบขึ้นที่โรงงานผลิตเฉพาะ ตัวแยก PLC แบบ Unconnectorized มาพร้อมกับตัวเชื่อมต่อเพื่อความสะดวกในการต่อหรือต่อ ตัวแยก PLC แบบตัวเชื่อมต่อมีให้เลือกตามความต้องการด้วยตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก: LC / UPC, LC / APC, SC / UPC, SC / APC, FC / UPC, FC / APC และ ST / UPC
คุณสมบัติ
อุณหภูมิในการทำงานที่กว้าง: จาก -40 ℃ถึง 85 ℃
ความยาวคลื่นปฏิบัติการกว้าง: ตั้งแต่ 1260nm ถึง 1650nm
หลอด 0.9 มม. สำหรับอินพุตและเอาต์พุต
◆ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
ความสม่ำเสมอของช่องต่อช่องที่ดี
ใบสมัคร
◆การ กระจายสัญญาณแสง
◆ออฟติคอล LAN, Metro, WAN
ลิงค์ CATV
ระบบ FTTX
เครือข่าย PON
ข้อมูลจำเพาะด้านประสิทธิภาพ
พารามิเตอร์ ข้อมูลจำเพาะ หน่วย หมายเหตุ
หมายเลขช่อง 1X8

สอดคล้องกับข้อกำหนด RoHS

การสูญเสียการแทรกการทดสอบโดยไม่ต้องเชื่อมต่อ

ความยาวคลื่นปฏิบัติการ 1260-1650 นาโนเมตร
การสูญเสียการแทรก @ 1310 / 1550nm ≤10.6 เดซิเบล
PDL @ 1310 / 1550nm ≤0.3 เดซิเบล
สม่ำเสมอ @ 1310 / 1550nm ≤0.8 เดซิเบล
Return Loss @ 1310 / 1550nm ≥50 เดซิเบล
ทิศทาง @ 1310 / 1550nm ≥55 เดซิเบล
ประเภทไฟเบอร์ G657A1 หรือประเภทอื่น ๆ ตามความต้องการของลูกค้า
ความยาว 1.0 M
ประเภทตัวเชื่อมต่อ ไม่มีหรือ SC / LC / FC / ST
ขนาดแพ็คเกจ 60 (L) x7 (W) x4 (H) มิลลิเมตร
อุณหภูมิในการทำงาน -40- + 85
อุณหภูมิการเก็บรักษา -40- + 85

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

เราผ่านการจัดตำแหน่งของระบบคุณภาพมากมายเช่น ISO, RoHS; และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก
เรามีกำลังการผลิตสูง ความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 ตัวเชื่อมต่อ / วันและความจุผลิตภัณฑ์ MT คือตัวเชื่อมต่อ 3000 ตัวต่อวัน
มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมาก ทุกสายมีการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเราเช่นเดียวกับ 100% ทดสอบโดยแผนก QC
บริการของเรามีคุณสมบัติ เรายืนยันในการบริการที่ตอบสนองและมีความรู้ให้กับลูกค้าแต่ละราย
ORC QC การไหลของกระบวนการแชท
คำถามที่พบบ่อย
1. Q: เวลานำค่าเฉลี่ยของคุณคืออะไร?
A: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ
2.Q: คุณผลิตตามตัวอย่างเราส่งให้คุณ?
A: แน่นอนเราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ