บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ MPO

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์
Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์

ภาพใหญ่ :  Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: เอ็มพีเอ็มพี 12F-F-3.0 OM4-B-1M
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: สนับสนุนคำสั่งตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์ส่วนบุคคลพร้อมถุง Ziplock
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, L / C
สามารถในการผลิต: 3000 ตัวเชื่อมต่อ / วัน

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์

ลักษณะ
สายเคเบิลวัสดุ: LSZH ประเภทเส้นใย: OM4
อุณหภูมิการทำงาน: -40 ℃ - 70 ℃ + จำนวนเส้นใย: 12 เส้นใย
สีแจ็คเก็ตสายเคเบิล: สีม่วงแดงหรือกำหนดเอง ประเภทโหมด: โหมดมัลติ
เพศของตัวเชื่อมต่อ MPO: เพศหญิงถึงเพศหญิง ขั้วต่อ MPO: ประเภท B
แสงสูง:

สายแพทช์ OM4 MPO

,

สายแพทช์ LSZH MPO

,

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก OM4

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์

 

สายแพทช์สายไฟเบอร์ออปติก 40GB MPO ถึง MPO 12F OM4 Magenta LSZH

 

ด้วยสายเคเบิลไฟเบอร์ MTP/MPO นี้ คุณพร้อมสำหรับการใช้งานในโหมดหลายเครือข่าย 50/125 MTP/MPOควรใช้สายเคเบิลแบบหลายโหมด 50/125 สำหรับขั้วต่อแบบกดเข้าที่ยึดไว้อย่างแน่นหนาสายเคเบิลไฟเบอร์ MTP/MPO แบบหลายโหมดนี้ประกอบด้วยเส้นใย 12 เส้นหรือช่องสัญญาณดูเพล็กซ์ 6 ช่องภายในตัวเชื่อมต่อแต่ละตัวสายเคเบิลความหนาแน่นสูงเหล่านี้เหมาะอย่างยิ่งเมื่อคุณมีพื้นที่จำกัด แต่ยังต้องการการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่ยอดเยี่ยมมีแจ็กเก็ตสีม่วงแดง LSZH

 

คุณสมบัติของสายแพทช์ MM OM4 MPO-MPO?

 

• การยกเลิกจากโรงงานให้คุณภาพที่สม่ำเสมอ ประสิทธิภาพสูง และลดเวลาการติดตั้ง
• ผ่านการทดสอบ 100% สำหรับประสิทธิภาพการสูญเสียการแทรกต่ำและการสะท้อนกลับสูง
• จำนวนไฟเบอร์: สายไฟเบอร์ออปติก 12 เส้น
• ไฟเบอร์ออปติก OM4 มัลติโหมดที่ปรับด้วยเลเซอร์
• ขั้ว Type B ใช้สำหรับเลนส์ 40G QSFP eSR4 และ 100G QSFP28 SR4
• เพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน – มีให้ใน Elite MTP และตัวเชื่อมต่อพรีเมียมแบบแยกตามคำขอ
• ปฏิบัติตาม IEC 61754-7, TIA/EIA 604-5, Telcordia GR-1435-CORE และ RoHS
• แจ็คเก็ต LSZH โดยค่าเริ่มต้น

การประยุกต์ใช้ 12F MPO ถึง MPO Trunk Cable

??

  • การปรับใช้เครือข่ายไฟเบอร์

  • Fast Ethernet

  • กิกะบิตอีเธอร์เน็ต

  • แอปพลิเคชันข้อมูลอื่นๆ ที่ต้องการอัตราการถ่ายโอนสูง

ข้อมูลจำเพาะของ OM4 MPO Trunk Cable

 

ประเภทไฟเบอร์

50/125µm มัลติโหมด OM4

จำนวนไฟเบอร์

12-ไฟเบอร์

ประเภทตัวเชื่อมต่อ

MPO หญิง กับ MPO หญิง

ขัด

พีซีไปยังพีซี

ความยาวสายเคเบิล

1m,2m,3m … 400m หรือปรับแต่ง

เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล

3.0 มม.

การสูญเสียการแทรก ≤0.6dB ผลตอบแทนขาดทุน ≥20dB
ขั้ว Type B(ครอสโอเวอร์) ความทนทาน ≥200ครั้ง
วัสดุแจ็คเก็ต LSZH สีเสื้อ สีม่วงแดง
สิ่งแวดล้อม ขณะใช้งาน: -20 °C ถึง 70 °C
การเก็บรักษา: -40°C ถึง 85°C
แอปพลิเคชัน การเชื่อมต่อระหว่างเฟรมสวิตชิ่งออปติคัล
การเข้าถึงขอบการ์ดไฟเบอร์ความหนาแน่นสูง
สายเคเบิลลำตัวอาร์เรย์;
การเดินสายดาต้าเซ็นเตอร์

 

พารามิเตอร์เรขาคณิต

 

การวัด

ขีดจำกัดการผ่าน/ไม่ผ่าน

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

รัศมีความโค้ง

เพลายาว

2000nm

เพลาสั้น

50mm

มุม

เพลายาว

-0.2°

0.2°

เพลาสั้น

APC

7.8°

8.2°

พีซี

-0.2°

0.2°

ความสูงของไฟเบอร์

1000nm

3000nm

ความสูงของไฟเบอร์ที่แตกต่างกัน

ไม่มี

500nm

ความสูงของไฟเบอร์ที่อยู่ติดกัน

ไม่มี

300nm

ความยาวของปลอกโลหะ

7.9mm

ไม่มี

 

ประสิทธิภาพออปติคอล

 

ประสิทธิภาพออปติคอล

สิ่งของ

พารามิเตอร์

ตัวเชื่อมต่อ MTP/MPO

เอสเอ็ม (1310nm/1550nm)

มม. (850nm)

มาตรฐาน

ขาดทุนต่ำ

มาตรฐาน

ขาดทุนต่ำ

การสูญเสียการแทรก

ทั่วไป

0.50dB

0.20dB

0.50dB

0.20dB

ขีดสุด

0.70dB

0.35dB

0.70dB

0.35dB

ผลตอบแทนขาดทุน

≥60dB สำหรับ APC

≥20dB สำหรับพีซี

≥40dB สำหรับพีซี

--

เพศชายเพศหญิง

ชาย: มีหมุด หญิง: ไม่มีหมุด

 

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 0

 

แพ็คเกจมาตรฐาน

 

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 1

 

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

 

◆ เราผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมาย เช่น ISO, RoHS;และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก

◆ เรามีกำลังการผลิตสูงความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 คอนเนคเตอร์/วัน และความจุของผลิตภัณฑ์ MT คือ 3,000 คอนเนคเตอร์/วัน

◆ มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมากสายเคเบิลทุกเส้นได้รับการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเรา รวมถึงทดสอบโดยแผนก QC 100%

◆ บริการของเรามีคุณสมบัติครบถ้วนเรายืนยันในการให้บริการที่ตอบสนองและมีความรู้แก่ลูกค้าแต่ละราย

 

เลือกขั้วของคุณ

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 2

 

แชทโฟลว์กระบวนการ ORC QC

 

Type B LSZH 40GB OM4 สายแพทช์ MPO สายไฟเบอร์ออปติกสายแพทช์ 3

 

ถามตอบบ่อยๆ

 

ถาม: สาย MTP และ MPO เป็นสิ่งเดียวกันหรือไม่

ตอบ: สายเคเบิล MTP และ MPO เป็นสิ่งเดียวกันMPO เป็นชื่อทั่วไปสำหรับประเภทตัวเชื่อมต่อในขณะที่ MTP เป็นชื่อเครื่องหมายการค้าจดทะเบียนและการออกแบบจาก Us Connecคอนเนคเตอร์ทั้งสองประเภทสามารถเข้ากันได้แบบย้อนหลังและทำงานร่วมกับเทปคาสเซ็ต MTP/MPO และแผงแพตช์ทั้งหมดความแตกต่างที่สำคัญคือ MTP ได้รับการออกแบบมาเพื่อประสิทธิภาพทางกลและทางแสงที่เหนือกว่า MPO

ถาม: ไฟเบอร์ OM1 OM2 และ OM3 แตกต่างกันอย่างไร

ตอบ: OM2 สามารถทำงานได้มากขึ้นโดยมีการสูญเสียน้อยกว่าไฟเบอร์ OM1ไฟเบอร์ OM3 สามารถทำงานได้ไกลกว่าสายเคเบิล OM2 โดยสูญเสียน้อยลงสายเคเบิลไฟเบอร์ OM3 มีแบนด์วิดท์ 2000 MHz*kmรองรับการส่งสัญญาณ 10GB สูงสุด 300 เมตร และการส่งสัญญาณ 40/100GB สูงสุด 100 เมตร

ถาม: ฉันสามารถใช้สายแพตช์ไฟเบอร์ในเครือข่ายของฉันได้ไหม หรือฉันต้องสั่งซื้อประเภทใดประเภทหนึ่งโดยเฉพาะ

ตอบ: เมื่อใดก็ตามที่คุณต้องการเพิ่มไฟเบอร์ให้กับเครือข่ายที่มีอยู่ คุณต้องจับคู่โหมด (โหมดเดียวหรือหลายโหมด) ขนาดไมครอน (62.5/125 หรือ 50/125) และประเภทตัวเชื่อมต่อ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Nicole Zhong

โทร: +86-13243787519

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ