บ้าน ผลิตภัณฑ์สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว LSZH G652 G657 G655 Type

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว LSZH G652 G657 G655 Type

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว LSZH G652 G657 G655 Type
สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว LSZH G652 G657 G655 Type

ภาพใหญ่ :  สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว LSZH G652 G657 G655 Type

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: ORCA0013
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: รองรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: 1KM / 2KM หรือความยาวตามสัญญาอื่น ๆ ต่อม้วน
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, L/C

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว LSZH G652 G657 G655 Type

ลักษณะ
ประเภทไฟเบอร์: G652/G657/G655 วัสดุสายเคเบิล: LSZH
จำนวนไฟเบอร์: 2 ไฟเบอร์ อุณหภูมิในการทำงาน: -20℃-+60℃
แสงสูง:

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มดูเพล็กซ์

,

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม LSZH

,

สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกดูเพล็กซ์แบน

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบดูเพล็กซ์ในร่ม, โหมดเดี่ยว 3.0 มม. LSZH G652 / G655 / G657
 
สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่ม/กลางแจ้งของ ORC ประกอบด้วยท่อหลวมและการออกแบบบัฟเฟอร์ที่แน่นหนามีอยู่ในการกำหนดค่าและประเภทแจ็คเก็ตที่หลากหลาย เพื่อให้ครอบคลุมข้อกำหนดของสายยกและ plenum สำหรับสายเคเบิล และความสามารถในการวิ่งในท่อ ฝังโดยตรง หรือทางอากาศ/มัดในโรงงานภายนอก
 
คุณสมบัติ
 
ความต้านทานการหักงอสูง
ช่วงอุณหภูมิกว้าง
ปอกง่าย
ลักษณะทางกลและสิ่งแวดล้อมที่ดี
รัศมีการดัดงอขนาดเล็ก
 
แอปพลิเคชัน

ใช้เป็นสายเคเบิลอาคาร
สายเคเบิลในร่ม
สำหรับสายแพทช์และผมเปีย
สายเคเบิลระบบจำหน่าย
 
พารามิเตอร์สายเคเบิล
 
จำนวนไฟเบอร์ ขนาดสายเคเบิล (มม.) น้ำหนักสาย(กก./กม.) แรงดึง(N) บด(N/100mm) นาที.รัศมีโค้ง (มม.) ช่วงอุณหภูมิ (℃)
ระยะยาว ในระยะสั้น ระยะยาว ในระยะสั้น พลวัต คงที่
2 1.6*3.3 4.4 60 120 200 1000 50 30 -20-+60
2 1.8*3.7 6.0 60 120 200 1000 50 30
2 2.0*4.1 7.2 90 150 200 1000 50 30
2 2.4*4.9 10.0 90 150 200 1000 50 30
2 2.8*5.7 13.0 120 225 200 1000 50 30
2 3.0*6.1 14.8 120 225 200 1000 50 30

หมายเหตุ: 1. ค่าทั้งหมดในตารางซึ่งใช้สำหรับอ้างอิงเท่านั้น อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบ

2. D คือ เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของสายกลม

3. รัศมีการโค้งงอขั้นต่ำ (คงที่) คือ 5D เมื่อใช้ไฟเบอร์ G.657

 

 
ตัวเลือก
 
ประเภทไฟเบอร์: ไฟเบอร์โหมดเดียว G652, G655 หรือ G657, สายเคเบิลหลายโหมด A1a หรือ A1b หรือไฟเบอร์ประเภทอื่น
วัสดุแจ็คเก็ต: โพลีไวนิลคลอไรด์ที่ทนไฟในสิ่งแวดล้อม (พีวีซี), โพลีโอเลฟินสารหน่วงไฟฮาโลเจน (LSZH), สารหน่วงไฟสิ่งแวดล้อมต่ำสิ่งแวดล้อม (ZRPO), โพลียูรีเทนเทอร์โมพลาสติกด้านสิ่งแวดล้อม (TPU) หรือวัสดุอื่น ๆ ที่ทำสัญญา
สีเสื้อ: (รวมถึงสีของเส้นใย) ตรงตามข้อกำหนดของมาตรฐานที่เกี่ยวข้องหรือสีอื่นๆ
ขนาดสายเคเบิล: ขนาดสายเคเบิลที่ระบุ หรือมิติอื่นตามสัญญา
 

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

 

เราผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมาย เช่น ISO, RoHS;และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก
เรามีกำลังการผลิตสูงความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 คอนเนคเตอร์/วัน และความจุของผลิตภัณฑ์ MT คือ 3,000 คอนเนคเตอร์/วัน
มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมากสายเคเบิลทุกเส้นผ่านการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเรา รวมถึงทดสอบโดยแผนก QC 100%
บริการของเรามีคุณสมบัติเรายืนยันในการให้บริการที่ตอบสนองและมีความรู้แก่ลูกค้าแต่ละราย
 
แชทโฟลว์กระบวนการ ORC QC
 
สายเคเบิลใยแก้วนำแสงในร่มแบบดูเพล็กซ์โหมดเดียว LSZH G652 G657 G655 Type 0
 
คำถามที่พบบ่อย
 
1. ถาม: เงื่อนไขการชำระเงินของคุณคืออะไร?
   A: T/T ล่วงหน้า 30% และพัก 70% ก่อนส่งมอบเมื่อเราบรรลุความร่วมมือที่ลึกซึ้งยิ่งขึ้น เราสามารถสนับสนุนระยะเวลาการชำระเงินหลังจากการตรวจสอบสิทธิ์
 
2. ถาม: เวลานำโดยเฉลี่ยของคุณคือเท่าไร?
ตอบ: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 2-5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติ
 
3. ถาม: คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างที่เราส่งให้คุณได้หรือไม่?
   A: แน่นอน เราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Wei

โทร: +8618637197610

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ