บ้าน ผลิตภัณฑ์ศูนย์ข้อมูลสิ่งห่อหุ้ม

MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot

ได้รับการรับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ประเทศจีน Optic River Communication Ltd รับรอง
ความคิดเห็นของลูกค้า
พวกเหล่านี้มีความเป็นมืออาชีพในการซื้อขายรวมถึงอุปกรณ์เครือข่ายช่วยฉันประหยัดพลังงานและเงินเป็นอย่างมาก

—— ไมเคิล

ยินดีที่ได้ทำงานกับคุณสายเคเบิล MPO Patch ที่ไร้ที่ติพิจารณาข้อตกลงครั้งต่อไป

—— Mr.Anurag

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot

MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot
MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot

ภาพใหญ่ :  MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot

รายละเอียดสินค้า:
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OEM
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: MPO/PC-F-LC/UPC-12F-0.9-0.38M-OM4
การชำระเงิน:
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: รองรับคำสั่งซื้อตัวอย่าง
ราคา: Negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แต่ละชิ้นพร้อมถุง Ziplock
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, L/C
สามารถในการผลิต: 3000 คอนเนคเตอร์/วัน

MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot

ลักษณะ
ประเภทไฟเบอร์: OM4 50/125um วัสดุสายเคเบิล: Hytrel
จำนวนไฟเบอร์: 12 ไฟเบอร์ ประเภทโปแลนด์: UPC
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 0.9mm การสูญเสียการแทรก: การสูญเสียมาตรฐาน
แสงสูง:

MPO พัดลมออกสายไฟเบอร์ออปติก

,

MTP พัดลมออกสายไฟเบอร์ออปติก

,

MM ไฟเบอร์ออปติกพัดลม out kit

MPO/MTP พร้อม Mini Boot ถึง LC OM4 MM 0.9 มม. Fanout Cable

 

แอปพลิเคชัน

· CATV
·การยกเลิกอุปกรณ์ที่ใช้งานอยู่
· โครงข่ายโทรคมนาคม
· เมโทร
· เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
· เครือข่ายการประมวลผลข้อมูล
· อุปกรณ์ทดสอบ
·การติดตั้งที่แม่นยำ
· เครือข่ายบริเวณกว้าง (WAN)

 

ข้อมูลจำเพาะ

1. อุณหภูมิในการทำงานและการเก็บรักษา

 

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

หน่วย

1

อุณหภูมิในการทำงาน

-40

70

°C

2

อุณหภูมิในการจัดเก็บ

-40

70

°C

 

2. ประสิทธิภาพออปติคอล

 

สิ่งของ

พารามิเตอร์

ตัวเชื่อมต่อ MPO/MTP®

เอสเอ็ม (1310nm/1550nm)

มม. (850 นาโนเมตร)

มาตรฐาน

ขาดทุนต่ำ

มาตรฐาน

ขาดทุนต่ำ

การสูญเสียการแทรก

ทั่วไป

0.5dB

0.2dB

0.5dB

0.2dB

ขีดสุด

0.7dB

0.35dB

0.7dB

0.35dB

ผลตอบแทนขาดทุน

>=60dB สำหรับ APC

--

>=40dB สำหรับ PC

>=20dB สำหรับ PC

เพศชายเพศหญิง

ชาย: มีพิน;หญิง: ไม่มีพิน


 

ขั้วต่อ LC/FC/SC

สิ่งของ

SM

MM

 

1310nm/1550nm IL (เดซิเบล)

1310nm/1550nm RL(เดซิเบล)

850nm อิลลินอยส์ (เดซิเบล)

850nm RL(เดซิเบล)

พีซี

<=0.2

>=50

<=0.3

>=25

APC

<=0.3

>=60

ไม่มี

ไม่มี

 

3. พารามิเตอร์เรขาคณิต

 

MT

การวัด

ผ่าน/ไม่ผ่านขีดจำกัด

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

 

 

 

รัศมีความโค้ง

เพลายาว

2000mm

เพลาสั้น

50mm

มุม

เพลายาว

-0.2°

0.2°

เพลาสั้น

APC

7.8°

8.2°

พีซี

-0.2°

0.2°

ความสูงของไฟเบอร์

1000nm

3000nm

ความสูงของไฟเบอร์ที่แตกต่างกัน

ไม่มี

500nm

ความสูงของไฟเบอร์ที่อยู่ติดกัน

ไม่มี

300nm

ความยาวของปลอกโลหะ

7.9mm

ไม่มี

 

FC/LC/SC UPC

สิ่งของ

ผ่าน/ล้มเหลว

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

FC ROC

10.00 มม.

25.00mm

LC ROC

7.00mm

25.00mm

ความสูงของไฟเบอร์

-100.00 นาโนเมตร

50.00nm

Apex Offset

0.00μm

50.00μm

 

FC/SC/LC APC

สิ่งของ

ผ่าน/ล้มเหลว

พารามิเตอร์

นาที

แม็กซ์

ROC

5.0mm

12.00mm

ความสูงของไฟเบอร์

-100.0nm

50.0nm

Apex Offset

0.00μm

50.00μm

มุม APC

7.700deg

8.300deg

ข้อผิดพลาดที่สำคัญ

-0.500deg

0.500deg


4. รายละเอียดตัวเชื่อมต่อ

MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot 0

 

ข้อดีของผลิตภัณฑ์

 

◆ เราผ่านการตรวจสอบระบบคุณภาพมากมาย เช่น ISO, RoHS;และผ่านการตรวจสอบซัพพลายเออร์ของบัญชีหลัก

◆ เรามีกำลังการผลิตสูงความจุสายแพตช์มาตรฐานคือ 15,000 คอนเนคเตอร์/วัน และความจุของผลิตภัณฑ์ MT คือ 3,000 คอนเนคเตอร์/วัน

◆ มาตรฐานการทดสอบของเราเข้มงวดมากสายเคเบิลทุกเส้นผ่านการทดสอบเป็นรายบุคคลในสายการผลิตของเรา รวมถึงทดสอบโดยแผนก QC 100%

◆ บริการของเรามีคุณสมบัติครบถ้วนเรายืนยันในการให้บริการที่ตอบสนองและมีความรู้แก่ลูกค้าแต่ละราย

 

แชทโฟลว์กระบวนการ ORC QC

 

MPO / MTP Fan Out สายไฟเบอร์ออปติกไปยัง LC OM4 MM 0.9mm พร้อม Mini Boot 1

 

คำถามที่พบบ่อย

 

1. ถาม: คุณจะทดสอบจัมเปอร์โหมดเดียวได้อย่างไร

ตอบ: สายแพตช์โหมดเดียวของเราได้รับการทดสอบสำหรับการตรวจสอบปลายสาย การทดสอบ IL และ RL แบบโหมดเดียว

 

2. ถาม: สายเคเบิลเหล่านี้เข้ากันได้กับโมดูลที่หลากหลายหรือไม่?

ตอบ: ได้ สายเคเบิล LC สามารถใช้งานร่วมกับ SFP, SFP+(BIDI SFP+), XFP, สาย SC สามารถใช้งานร่วมกับ BIDI SFP, GBIC, X2 และ XENPAK

 

3. ถาม: เวลานำโดยเฉลี่ยของคุณคือเท่าไร?

ตอบ: เวลานำของเราจะถูกควบคุมภายใน 5 วันทำการสำหรับผลิตภัณฑ์ปกติสำหรับผลิตภัณฑ์ MT ความจุของเราคือ 3000 คอนเนคเตอร์ต่อวัน

 

4. ถาม: คุณสามารถผลิตตามตัวอย่างที่เราส่งให้คุณได้หรือไม่?

A: แน่นอน เราสามารถผลิตตามตัวอย่างหรือภาพวาดทางเทคนิคของคุณ

รายละเอียดการติดต่อ
Optic River Communication Ltd

ผู้ติดต่อ: Sherry Lee

โทร: +86-755-86181805

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ